పిల్లలు లేని వారికి సూపర్ మెడిసిన్ ఈ అజీర తింటే చాలు ఇక

పిల్లలు లేని వారికి సూపర్ మెడిసిన్.. ఈ అంజీర తింటే చాలు ఇక.అంజీర పండుతో మెండైన ఆరోగ్యం అందుతుందని చెబుతున్నారు పోషకాహార నిపుణులు. రోజులో రెండు పండ్లు తిన్నా చాలట అనేక సమస్యలు దూరంగా ఉంటాయని చెబుతున్నారు.


ఎంతో కాలంగాపిల్లలు లేక బాధ పడేవారు, పిల్లల్ని కనాలనుకునే వారు అంజీర పండ్లు రోజూ వారి ఆహారంలో భాగం చేసుకోవాలి. ఇందులో ఉండే మెగ్నీషియం, మాంగనీసు, జింకు తదితర ఖనిజాల లవణాలు సంతాన సాఫల్యతను పెంచడానికి సహకరిస్తాయి.
సన్నద్ధం చేస్తాయి. వీటిని నేరుగా గాని లేదా బాదం, ఖర్జూరం వంటి ఇతర ఎండు ఫలాలతోగాని వాడుకోవచ్చు. వెన్నతో కలిపి తీసుకుంటే వీటి శక్తి ఇనుమడిస్తుంది.


ఈ కాలంలో అధిక రక్తపోటు సమస్య అందరినీ వేధిస్తోంది. దీనికి సరైన మందు అంజీర పండు. పండైనా లేదా ఎండుదైనా రోజూ తింటే అధిక రక్తపోటు అదుపులోకి వస్తుంది. అంజీరలో పొటాషియం, సోడియం పుష్కలంగా ఉంటాయి. ఇవి అధిక రక్తపోటును తగ్గించడంలో గొప్పగా సహకరిస్తాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *