రియ‌ల్ స్టోరీ ఓ ఆంటీతో 20 మంది విద్యార్థులు సెక్స్.. చివరికి జరగకూడనిది జరిగింది

రియ‌ల్ స్టోరీ ఓ ఆంటీతో 20 మంది విద్యార్థులు సెక్స్.. చివరికి జరగకూడనిది జరిగింది..సెక్స్ అనేది ఒక ప్ర‌క్రియ‌. అటు శరీరం, ఇటు మనస్సును సంతృప్తి ప‌ర‌చ‌డంలో అది ప్ర‌ధాన పాత్ర పోషిస్తుంది. సెక్స్ వ‌ల్ల మ‌నిషి శ‌రీరంలోని భాగాల‌న్ని ఉత్తేజిత‌మ‌వుతాయి.అలాగే శృంగారం వ‌ల్ల అనేక ఉప‌యోగాలు కూడా ఉన్నాయి. దాని ద్వారా మ‌నిషి ఆరోగ్యండా, ఉల్లాసంగా ఉంటారంటారు సెక్సాల‌జిస్టులు. అలాగే సెక్స్ మ‌నిషి ఆయుషును కూడా పెంచుతుంద‌ని శాస్ట్ర‌వేత్త‌లు చేసిన ప‌లు ప‌రిశోధ‌న‌ల్లో తేలింది. సెక్స్ అంటే వ్యామోహ‌మే కాదు.


అది ఒక స‌హాజ‌మైన‌ ప్ర‌క్రియ‌. అలాగే అది బలవంతం గా చేసేది కాదు. మగవారిలో సెక్స్ సామర్ధ్యం ఎక్కువగా ఉంటే భాగస్వామిని సంతృప్తి పెట్టవచ్చు. స్త్రీని సంతృప్తి పరచక పోవటం అనేది సెక్స్ లో ఫెయిల్యూర్ కింద లెక్క‌. అయితే సెక్స్‌ అనే పదం వినపడితేనే చాలామంది సిగ్గుపడుతుంటారు. దానిని ఒక బూతుప‌దంగా చూస్తుంటారు. మ‌రికొందరు చిరాకు పడుతుంటారు. కానీ, నిజానికి మనిషి జీవితంలో సెక్స్ చాలా కీల‌క‌మైన‌ది. భార్యాభర్తల మధ్య సెక్స్‌ అనేది అత్యంత ముఖ్యమైనది. కొన్ని దశాబ్దాలపాటు సుఖవంతమైన జీవితాన్ని సాగించడానికి భార్య‌భ‌ర్త‌ల‌కు ఒక సాధనంగా ఉప‌యోగ‌ప‌డుతుంది.


అయితే ప్ర‌స్తుత స‌మాజంలో సెక్స్ అనేది ఓ బూతు ప‌దంగా మారిపోయింద‌ని చెప్ప‌వ‌చ్చు. సినిమాల్లో కావ‌చ్చు, బ‌య‌ట కావ‌చ్చు దానిని ఓ బూతుగా వ‌ర్ణిస్తున్నారు. ఇక పెళ్లి కాక‌ముందే చాలామంది సెక్స్ లో పాల్గొనేందుకు ఆస‌క్తి క‌న‌బ‌రుస్తున్నారు. రైల్వే స్టేష‌న్స్, బ‌స్టాండ్స్ , రోడ్ల ప‌క్క‌న విటులు పురుషుల‌ను ఆక‌ర్షిస్తూ సెక్స్ ను ఓ బూతుప‌నిగా మార్చివేశారు.

ఇప్పుడు టెక్నాల‌జీ పెరుగుతున్న కొద్దీ ఆన్ లైన్ లో సెక్స్ రాకెట్ పుట్టుకొచ్చింది. ఆన్ లైన్ లో కాల్ గ‌ర్ల్స్, కాల్ బాయ్స్ పేరిట సెక్స్ అంగ‌ట్లో దొరికే ఓ వ‌స్తువుగా కూడా మారిపోయింది. దీంతో ఇప్పుడు సెక్స్ అనే ప‌దానికి పూర్తిగా ఆర్థం మారిపోయింద‌ని చెప్ప‌వ‌చ్చు. సెక్స్ బూతుగా మార‌డానికి కార‌ణం కూడా ఇలాంటి ప‌నులే అని చెప్ప‌వ‌చ్చు. డ‌బ్బులు పెట్టి కొనుక్కునే వ‌స్తువుగా సెక్స్ మారిపోయింది.

అలాగే మువ‌తీ, యువ‌కులు య‌వ్వ‌న వ‌య‌స్సులోనే సెక్స్ ప‌ట్ల విప‌రీతంగా మోజు పెంచుకుంటున్నారు. పెళ్లికి ముందే అన్ని అనుభ‌విస్తున్నారు. అయితే కొంత‌మంది యువతీ,యువ‌కులు దీని ద్వారా త‌మ జీవితాల‌ను కూడా నాశ‌నం చేసుకుంటున్న సంఘ‌ట‌న‌లు కూడా మ‌నం చూస్తున్నాం. పాశ్చాత్య సంస్కృతి మ‌న‌దేశంలోకి ప్ర‌వేశిస్తున్న కొద్ది సెక్స్ కూడా య‌వ్వ‌న‌ యువ‌తీ, యువ‌కుల‌కు కామ‌న్ గా మారిపోయింది. అలాగే ప‌బ్ క‌ల్చ‌ర్ పెరిగే కొద్ది యువ‌తీ, యువ‌కులు తాగి అన్ని ప‌నులు కానించేస్తున్నారు. అలాగే పెళ్లికి ముందే డేటింగ్ ల పేరిట ప్ర‌స్తుత జ‌నరేష‌న్ ఎంజాయ్ చేస్తుంది. అయితే సెక్స్ పై మోజులో యువ‌తీ, యువ‌కులు త‌మ జీవితాల‌ను కూడా నాశ‌నం చేసుకుంటున్నారు.

మీరు ఇప్పుడు విన‌బోతున్న‌ది అలాంటి స్టోరీనే.. సెక్స్ వ‌ల్ల ఆ యువ‌కులు త‌మ జీవితాల‌ను మెల‌క ద‌శ‌లోనే స‌ర్వ‌న‌శానం చేసుకున్నారు. ఇప్పుడు ఏం చేయాలో తెలియ‌క క‌న్నీళ్లు పెట్టుకున్నారు. చేతురాలా త‌మ ప్రాణాల‌ను పొగోట్టుకునే స్థాయికి చేరుకున్నారు. మీరు విన‌బోతున్న‌ది నిజంగా జ‌రిగిన రియ‌ర్ స్టోరీ. అది విజ‌య‌న‌గ‌రం జిల్లా.ఒక ప్ర‌ముఖ కాలేజీలో ఆ యువ‌కులు డిగ్రీ చ‌దువుతుండేవారు. రాష్ట్రంలోని వివిధ ప్రాంతాల నుంచి డిగ్రీ చ‌దువుకోవ‌డానికి విజ‌య‌న‌గ‌రం వ‌చ్చిన స‌ద‌రు విద్యార్థులు ఆ కాలేజీకి సంబంధించిన హ‌స్ట‌ల్ లో ఉండేవారు.

అయితే ఆ హ‌స్ట‌ల్ మెస్ లో ఓ అంద‌మైన ఆంటీ ప‌నిచేస్తూ ఉండేది. ఆంటీ చూడ‌టానికి చాలా అందంగా ఉండేది. దీంతో యవ్వ‌న‌ద‌శ‌లో ఉన్న ఆ హ‌స్ట‌ల్ విద్యార్థులు ఆ ఆంటీకి బాగా ఆక‌ర్షితుల‌య్యారు. దీంతో ఒ 20 మంది విద్యార్థులు ఆమెను వ‌ల‌లో వేసుకున్నారు. ఆ ఆంటీతో రోజూ సెక్స్ చేస్తుండేవారు. హ‌స్ట‌ల్ లో అంద‌రూ నిద్ర‌పోయాక ఆమెతో సెక్స్ లో పాల్గొంటూ ఉండేవారు.


ఒక‌రికొక‌రికి తెలియ‌కుండా ఆ 20 మంది మెస్ లో ఉండే అంద‌మైన ఆంటీతో సెక్స్ లో పాల్గొనేవారు అయితే అక్క‌డే ఓ విష‌యం వాళ్ల గుండెల్లో బాంబు పేల్చింది. అది ఏంటంటే ఆ ఆంటీకి హెచ్ ఐవీ.ఎయిడ్స్ అని.. రెండు సంవ‌త్స‌రాల త‌ర్వాత ఆమెతో పాటు భ‌ర్త కూడా హెచ్ ఐవీ ఎయిడ్స్ వ‌ళ్ల చ‌నిపోయారు. దీంతో ఆ 20 మంది విద్యార్థులు చేతులారా త‌మ జీవితాల‌ను నాశ‌నం చేసుకున్నారు. ఆంటీ బాగుంది క‌దా ఆమెతో శృంగారం చేసిన ఆ విద్యార్థుల జీవితాలు ఇప్పుడు స‌ర్వ‌నాశ‌న‌మ‌య్యాయి. ఏది ఏమైనా ఇత‌రుల‌తో సెక్స్ లో పాల్గొనే స‌మ‌యంలో సెఫ్టీ అనేది చాలా ముఖ్యం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *