సెక్స్ రాకెట్ పై షాకింగ్ నిజాలు :హీరోయిన్ల‌తో వ్య‌భిచారం చేయిస్తున్న బ‌డా బాబులు వీరే..

టాలీవుడ్ హీరోయిన్లు అక్ర‌మ సంపాద‌న కోసం అడ్డ‌దారులు తొక్కుతున్నారు. ఏలాగైనా డ‌బ్బు సంపాదించార‌నే ఉద్దేశంతో వ్య‌భిచారం చేస్తూ రెడ్ హ్యాండెడ్ గా బుక్కైపోతున్నారు. హైద‌రాబాద్ సెక్స్ రాకెట్ ముఠాకు అడ్డాగా మారిపోయింది. బ‌డా బాబుల కొడుకులే టార్గెట్ గా హైద‌రాబాద్ లో సెక్స్ రాకెట్ రెచ్చిపోతుంది. వ్య‌భిచారం నిర్వ‌హించే వారు హైద‌రాబాద్‌లో ఉండే బ‌డా బాబుల పిల్ల‌ల‌కు వ‌ల వేసి వ్య‌భిచారం లోంపిలోకి దింపుతున్నారు.

సినిమాల్లో ఛాన్సుల కోసం హైద‌రాబాద్ వ‌చ్చిన అమ్మాయిల‌ను ట్రాప్ చేసి వారిని వ్య‌భిచారంలోకి దింపుతున్నారు సెక్స్ రాకెట్ నిర్వాహ‌కులు. అంతేకాదు ఒక‌టి రెండు సినిమాల్లో న‌టించిన యంగ్ హీరోయిన్ల‌ను, ప‌లు సినిమాలు చేసి ఛాన్సులు లేక తిరుగుతున్న హీరోయిన్ల‌తో క‌లిసి వ్య‌భిచార గృహ‌లు న‌డుపుతున్నారు. వీరిని ఎర‌గా వేసి బ‌డా బాబుల పిల్ల‌ల నుంచి భారీ మొత్తంలో డ‌బ్బు సంపాదిస్తున్న‌ట్లు పోలీసులు గుర్తించారు.


బ‌డా బాబుల పిల్ల‌ల‌తో క‌లిసి వాట్స్ యాప్ గ్రూపులను తయారు చేసుకున్న బ్రోకర్లు, వారికి అందమైన అమ్మాయిల ఫోటోల‌ను పంపుతున్నారు. తాజాగా హైద‌రాబాద్ లో ప‌ట్టుబ‌డ్డ సెక్స్ రాకెట్ నిర్వాహ‌కుల సెల్ ఫోన్ల‌లో ప‌లువురు బ‌డా బాబులు, వ్యాపార‌వేత్త‌లు, రాజ‌కీయ నాయ‌కులు, మాజీ ప్ర‌జాప్ర‌తినిధులు, వారి వార‌సుల ఫోన్ నెంబ‌ర్లు ఉన్నాయని స‌మాచారం.


తాజా సంఘ‌ట‌న‌లు చూస్తుంటే హైద‌రాబాద్‌లో వ్య‌భిచారం ఎంత హై కాస్ట్‌లీ మారిందో అర్థ‌మ‌వుతోంది. గ‌త వారం రోజులు వ్య‌వ‌ధిలోనే చూస్తే న‌గ‌ర శివార్ల‌లో ముగ్గురు మోడ‌ల్స్‌తో పాటు ఓ డైరెక్ట‌ర్‌, అసిస్టెంట్ డైరెక్ట‌ర్ వ్య‌భిచారం చేస్తూ పోలీసుల‌కు రెడ్ హ్యాండెడ్‌గా దొరికిపోయారు.
తాజాగా రెండు రోజుల క్రితం కూడా పోలీసులు జ‌రిపిన దాడుల్లో రెండు స్టార్స్ హోట‌ల్స్‌తో వ్య‌భిచారం చేస్తూ హీరోయిన్ రిచా సక్సెనా పోలీసులకు చిక్కింది. ఓ గదిలో బెంగాలీ టీవీ నటి సుబ్ర ఛటర్జీ, విటుడు వెంకటేశ్వరరావులు పోలీసులకు పట్టుపడ్డారు.


ఈ వ్యభిచార నిర్వాహకుడు ప‌రార‌య్యాడు. వీరి వద్ద నుంచి పోలీసులు కొంత న‌గ‌దు స్వాధీనం చేసుకున్నారు. ఏది ఏమైనా హైద‌రాబాద్ లో సెక్స్ రాకెట్ దండా రెచ్చిపోతుంది. అయితే వాట్యాప్ నెంబ‌ర్ల కార‌ణంగా బ‌డా బాబుల పిల్ల‌ల‌ను అరెస్ట్ చేయ‌లేమ‌ని పోలీసులు చెబుతున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *